Thanh lý Túi MANGO TQXK - Đầm VNXK hiệu BCBG, Mỹ Phẩm xách tay, Giá HẤP DẪN, NEW100%

Thảo luận trong 'Thời Trang Nữ' bắt đầu bởi thoitrangnu, 20/3/13.

1. thoitrangnu Guest

Tình hình là em có vài món không dùng hết nên thanh lý lại. Hàng mới 100% và có xuất xứ đàng hoàng.

Em cũng ké, thanh lý giúp vài thứ cho em gái như túi TQXK của MANGO, Đầm VNXK, Quảng Châu,.. order bị dư hoặc nhầm size nên thanh lý lại, hàng còn mới, nguyên bọc nhé cả nhà. Hàng tình trạng thế nào thì em sẽ báo thế ấy nhé, không gian dối vì chủ yếu là uy tín để còn thanh lý dài lâu ạ hjhj

Mong cả nhà ủng hộ, Chị/Em nào lấy nhiều em sẽ tự động fix giá ạ, nên vui lòng đừng nhắn tin mặc cả giúp em nhé, tiền nào của đó ạ. Giá em để thấp hơn giá order về và hàng của em đều còn còn mới 98% - 100% nên em xin phép không trả lời tin nhắn mặc cả nhé

Liên lạc: 0937 808585
    Em ở SaiGon, làm ở khu vực quận 1, nhận ship toàn quốc.
    Giá em đã rất cân nhắc, mong cả nhà vui lòng đừng mặc cả nhé ạ. Mong cả nhà ủng hộ, em cam kết về xuất xứ của hàng ạ
    Thanks mọi người đã xem topic!!!!!!

Sẽ cố gắng cung cấp ảnh thật cho cả nhà yên tâm lựa chọn ^^

-------------------------------------------------------------------------------

1. Đầm Maxi Thái Lan mua của Đăng Thư, chất thun dày dặn, rất đẹp, mẫu y chang hình. Hàng Đăng Thư thì C/E yên tâm nhé, nhưng ax chê e mặc ko đẹp nên phải ngậm ngùi thanh lý. Em mới used 1 lần, mặc chưa đến 2 tiếng và chưa giặt nước nào. Freesize, C/E nào tầm 48-53kgs mặc đẹp nhe ^^

Em thanh lý 230k thôi ạ ^^

2. Chân váy Maxi xếp li Ngọc Trinh, màu xanh cobanlt như hình,có lót trong, đẹp lắm ạ. Lưng thun co giãn nên không kén người mặc. Em cũng đành ngậm ngùi cho ra đi vì lý do tương tự, mặc 1 duy nhứt

Em thanh lý 210k thôi ạ ^^ => đã Thanh Lý ạ ^^

3. Túi xách Mango nhỏ xinh cực sang, kích thước 26* 20 *7, màu ánh kim lạ, và sang, em đang giữ 1 em lại dùng, thích lắm ạ, dư ra 1 em vì order nhầm hiu hiu - Giá nhượng lại: 270k => Đã Thanh Lý ^^

4. Tình hình là e cần thanh lý 1 chiếc Đầm BCBG VNXK xịn, size S, nhỏ em order về nhưng nhầm size nên bị rộng. Đầm 2 lớp, chất đẹp và ko lỗi lầm gì đâu ạ => Giá e để lại là 550k freeship nhe cả nhà
    E order của sis Hoang Phuong's VNXK - nổi tiếng bên lamchame nhé cả nhà, chất lượng tin tưởng tuyệt đối, link FB đây ạ: http://www.facebook.com/pages/VNXK-H...49762788458953

5. Jumpsuit Quảng Châu, màu Hồng, bên ngoài sậm hơn hình 1 tí ạ, còn mới 100% nguyên Tag luôn, chất vải voan. Em order về mà mặc ko vừa, C/E nào dưới 45kg và cao tầm 140 - 155cm thì OK nhé.

Giá ra đi chỉ: 100k thui ạ ^^

6. Đầm công chúa, hàng Quảng Châu. Thanh lý giúp nhỏ em, hàng mới 100%, chưa mặc lần nào, cất tủ đã lâu, nó ko nhớ là có em ý lun
    . Hàng freesize, C/E nào dưới 45kgs và tầm 155cm thì mặc đẹp nhé.

Giá ra đi chỉ:100k thui ạ ^^

7. Đầm ống ôm, màu hồng Nude (màu bên trái ạ), kèm nịt y chang hình hàng Quảng Châu, chất vải dày dặn ạ. Cũng hàng freesize, vòng 1 < 90cm là ok nhé cả nhà ^^

Giá ra đi chỉ: 100k thui ạ ^^

---------------------------------------------------------
    Liên lạc: 0937 808585
    Em ở SG , nhận ship toàn quốc.
    Giá em đã rất cân nhắc, mong cả nhà vui lòng đừng mặc cả nhé ạ. Mong cả nhà ủng hộ, em cam kết về xuất xứ của hàng ạ
    Thanks mọi người đã xem topic!!!!!!